Hadithi za Biblia
Video hii inasimulia kisa cha Bartimayo, mtu kipofu aliyekuwa Yeriko. Aliposikia Yesu wa Nazareti anapita, alimwita kwa sauti akimwomba amhurumie. Ingawa watu walijaribu kumnyamazisha, Bartimayo hakukata tamaa. Yesu alimsikia, akamwita na kumponya. Baada ya kuponywa, Bartimayo alipata uwezo wa kuona na akamfuata Yesu kwa furaha.
Tunajifunza kuwa na imani kwa Yesu na kutokata tamaa hata tunapokutana na vikwazo. Kama Bartimayo, tunapaswa kuendelea kumwomba Mungu na kumtumaini.
Marko 10:46–52
Bartimayo anatufundisha nini kuhusu imani na kutokata tamaa?
Chagua jibu sahihi. Maswali haya yanatoka kwenye somo ulilosoma.