“
Nyumba hujengwa kwa hekima, na kwa ufahamu huthibitika.
Mithali 24:3
Ujumbe wa Leo
Albatrosi ana mabawa marefu yanayomwezesha kutumia mikondo ya hewa kuruka umbali mkubwa bila kutumia nguvu nyingi. Badala ya kupambana na upepo kila wakati, hutumia kwa ustadi mazingira yanayomzunguka. Hii inatufundisha kuwa mafanikio hayategemei nguvu pekee, bali pia hekima ya kutumia vizuri uwezo na fursa tulizopewa.
Chukua Hatua
Funzo la Leo
Tutumie kwa hekima muda, vipawa, maarifa na nguvu tulizopewa na Mungu. Hekima hutusaidia kufanya maamuzi sahihi, kuepuka kupoteza nguvu katika mambo yasiyo na manufaa na kutimiza majukumu yetu kwa ufanisi.
Ellen G. White
“The Lord Jesus would have the true philosophy of nature’s great lesson book opened before the mind.”
Letter 223, 1905.