Tafakari zote
Tafakari ya Leo

Finchi (Finch)

25 Sep 2026
“
Kila mtu na akae katika hali ile ile aliyoitwa.
1 Wakorintho 7:20

Ujumbe wa Leo

Finchi ana mdomo wenye nguvu unaomwezesha kuvunja mbegu na kupata chakula chake. Muundo huo unatukumbusha kwamba Mungu ametoa uwezo tofauti kwa viumbe kulingana na mazingira na kazi zao. Nasi tunapaswa kutumia kwa uaminifu uwezo, nafasi na vipawa tulivyopewa badala ya kutamani kuwa kama wengine. 

Finchi (Finch)
Chukua Hatua

Funzo la Leo

Tumia kwa uaminifu uwezo ulio nao sasa katika kutekeleza wajibu ambao Mungu ameuweka mbele yako. 

Ellen G. White
“Hakuna nukuu iliyothibitishwa.”
Shiriki Tafakari

Shiriki ujumbe huu na rafiki au familia.

WhatsApp Facebook