Tafakari zote
Tafakari ya Leo

Huduhudu (Hoopoe)

03 Oct 2026
“
Nitakushukuru kwa kuwa nimeumbwa kwa jinsi ya ajabu ya kutisha. Matendo yako ni ya ajabu, Na nafsi yangu yajua sana.
Zaburi 139:14

Ujumbe wa Leo

Huduhudu ana kilemba cha manyoya kinachoweza kufunguka na kumpa mwonekano wa kipekee. Utofauti huo unatukumbusha kwamba Mungu hakuumba kila kitu kwa namna moja. Utofauti wa uumbaji wake unaonyesha hekima, ubunifu na uzuri wa kazi zake. 

Huduhudu (Hoopoe)
Chukua Hatua

Funzo la Leo

Badala ya kujilinganisha na wengine, mshukuru Mungu kwa uwezo na sifa njema alizoweka ndani yako. 

Ellen G. White
“The completeness of Christian character is attained when the impulse to help and bless others springs constantly from within.”
Christ's Object Lessons, p. 384. (TLUHL)
Shiriki Tafakari

Shiriki ujumbe huu na rafiki au familia.

WhatsApp Facebook