Tafakari zote
Tafakari ya Leo

Kasuku mdogo (Lovebird)

13 Oct 2026
“
Zaidi ya hayo yote jivikeni upendo, ndio kifungo cha ukamilifu.
Wakolosai 3:14

Ujumbe wa Leo

Kasuku wadogo wanaojulikana kama lovebirds mara nyingi huonekana kuwa na uhusiano wa karibu na wenzi wao. Hili hutukumbusha kwamba upendo wa kweli ni zaidi ya hisia au maneno. Upendo wa Kikristo huonekana katika uaminifu, uvumilivu, kujali na matendo yanayowanufaisha wengine. 

Kasuku mdogo (Lovebird)
Chukua Hatua

Funzo la Leo

Onyesha upendo wako kwa mtu mmoja leo kupitia tendo la kujali badala ya kutegemea maneno pekee.

Shiriki Tafakari

Shiriki ujumbe huu na rafiki au familia.

WhatsApp Facebook