“
Lakini mtu ye yote asiyewatunza walio wake, yaani, wale wa nyumbani mwake hasa, ameikana Imani, tena ni mbaya kuliko mtu asiyeamini.
1 Timotheo 5:8
Ujumbe wa Leo
Katika baadhi ya spishi za kifaru-ndege, jike hubaki katika tundu la mti wakati dume likimletea chakula. Tabia hiyo hutukumbusha umuhimu wa kuwajibika kwa wale Mungu alioweka chini ya uangalizi wetu. Familia hustawi pale ambapo kuna upendo unaoonekana katika kujitoa, ulinzi na kutimizana mahitaji.
Chukua Hatua
Funzo la Leo
Fanya jambo moja la makusudi leo ambalo litamjali au kumsaidia mtu wa familia yako.
Ellen G. White
“The heart of the community, of the church, and of the nation is the household.”
The Adventist Home, p. 15. (EGW Writings)