Tafakari zote
Tafakari ya Leo

Korongo Mwekundu (Crowned Crane)

16 Oct 2026
“
Kumcha Bwana ni mwanzo wa hekima; Na kumjua Mtakatifu ni ufahamu.
Mithali 9:10

Ujumbe wa Leo

Korongo mwekundu huvutia kwa mwonekano wake wa kipekee na namna anavyosimama kwa utulivu na umakini. Hili hutukumbusha kwamba maisha yetu yanapaswa kuonyesha heshima kwa Mungu. Tunapomjua Mungu na kutambua ukuu wake, tunajifunza kuishi kwa unyenyekevu na kumheshimu katika maamuzi yetu. 

Korongo Mwekundu (Crowned Crane)
Chukua Hatua

Funzo la Leo

Fanya jambo moja leo linaloonyesha kwamba unamheshimu Mungu katika maneno, maamuzi na matendo yako. 

Shiriki Tafakari

Shiriki ujumbe huu na rafiki au familia.

WhatsApp Facebook