Tafakari zote
Tafakari ya Leo

Kunguru-maji (Cormorant)

17 Sep 2026
“
Jizoeze kupata utauwa.
1 Timotheo 4:7

Ujumbe wa Leo

 Kunguru-maji ni mwogeleaji na mpiga mbizi hodari. Hutumia uwezo wake wa kuogelea na kuzama ndani ya maji kutafuta chakula.

Uwezo huimarishwa unapoutumia. Vipawa na uwezo tuliopewa na Mungu vinaweza kukua tunapovitumia kwa bidii, nidhamu na uaminifu.

Kunguru-maji (Cormorant)
Chukua Hatua

Funzo la Leo

Kipawa peke yake hakitoshi. Mtu anaweza kuwa na uwezo mkubwa, lakini bila kuutumia na kuufanyia mazoezi, uwezo huo unaweza kutokua. Hali hiyo ni sawa hata katika maisha ya kiroho. Maombi, kusoma Neno la Mungu, kufanya mema na kujifunza kumtii Mungu ni mambo yanayohitaji mazoezi ya kila siku. 

Ellen G. White
“Exercise is an important means of physical development.”
Education, p. 198.
Shiriki Tafakari

Shiriki ujumbe huu na rafiki au familia.

WhatsApp Facebook