Tafakari zote
Tafakari ya Leo

Maina (Mynah/Myna)

14 Oct 2026
“
Basi, nawaambia, Kila neno lisilo maana, watakalolinena wanadamu, watatoa hesabu ya neno hilo siku ya hukumu
Mathayo 12:36

Ujumbe wa Leo

Maina ana uwezo mkubwa wa kuiga sauti na hata baadhi ya maneno ya wanadamu. Uwezo huu unatukumbusha nguvu ya maneno katika maisha yetu. Tunachosikia na kurudia kinaweza kuwajenga au kuwaumiza wengine. Yesu anatukumbusha kwamba maneno yetu yana uzito na yanapaswa kutumiwa kwa hekima. 

Maina (Mynah/Myna)
Chukua Hatua

Funzo la Leo

Kabla ya kusema au kutuma ujumbe, jiulize kama maneno yako ni ya kweli, ya lazima na yatakayojenga. 

Shiriki Tafakari

Shiriki ujumbe huu na rafiki au familia.

WhatsApp Facebook