Tafakari zote
Tafakari ya Leo

Mbayuwayu (Swallow)

27 Sep 2026
“
Lolote mfanyalo, lifanyeni kwa moyo, kama kwa Bwana, wala si kwa wanadamu.
Wakolosai 3:23

Ujumbe wa Leo

Mbayuwayu ana mabawa yanayomwezesha kuruka kwa kasi na kukamata wadudu akiwa angani. Uwezo wake hutukumbusha kwamba vipawa havitoshi bila kutumiwa. Mungu ametupa nguvu, maarifa na nafasi mbalimbali, na anatuita kuzitumia kwa moyo wote katika majukumu yetu.

Mbayuwayu (Swallow)
Chukua Hatua

Funzo la Leo

Fanya jukumu lililo mbele yako leo kwa moyo wote, kwa umakini na kwa uaminifu.

Shiriki Tafakari

Shiriki ujumbe huu na rafiki au familia.

WhatsApp Facebook