Tafakari zote
Tafakari ya Leo

Mkia-kutikisa (Wagtail)

29 Sep 2026
“
Kwa hiyo, mtawatambua kwa matendo yao.
Mathayo 7:20

Ujumbe wa Leo

Ndege huyu hutambulika kwa tabia yake ya kutikisa mkia anapotembea. Vivyo hivyo, tabia ya mtu huonekana katika mambo anayofanya mara kwa mara. Imani yetu haionekani kwa maneno pekee, bali pia kupitia maamuzi, mienendo na namna tunavyowatendea wengine. 

Mkia-kutikisa (Wagtail)
Chukua Hatua

Funzo la Leo

Chunguza tendo moja unalorudia kila siku na uhakikishe kwamba linaonyesha tabia unayotamani kujenga kama Mkristo. 

Shiriki Tafakari

Shiriki ujumbe huu na rafiki au familia.

WhatsApp Facebook