“
Si kwa uwezo, wala si kwa nguvu, bali ni kwa roho yangu, asema Bwana wa majeshi.
Zekaria 4:6
Ujumbe wa Leo
Mwewe-mkubwa hutumia mikondo ya hewa kubaki angani kwa muda mrefu bila kutumia nguvu nyingi kupiga mabawa. Anatukumbusha kwamba hatupaswi kujaribu kubeba kila mzigo kwa nguvu zetu wenyewe. Mungu anatuita kumtegemea na kuruhusu Roho wake atupe uwezo wa kutimiza yale ambayo nguvu zetu peke yake haziwezi.
Chukua Hatua
Funzo la Leo
Kabla ya kuanza majukumu yako, mwombe Mungu akupe nguvu na mwongozo badala ya kutegemea uwezo wako pekee.