Tafakari zote
Tafakari ya Leo

Ndege-jua (Sunbird)

05 Oct 2026
“
Basi kwa kuwa tuna karama zilizo mbalimbali, kwa kadiri ya neema tuliyopewa.
Warumi 12:6

Ujumbe wa Leo

Ndege-jua ana ulimi mrefu unaomsaidia kufikia nekta ndani ya maua. Uwezo wake unaendana na namna anavyopata chakula. Vivyo hivyo, Mungu hutupatia vipawa mbalimbali na anatuita kuvitumia kwa kusudi jema. Hatuhitaji kuwa na karama sawa ili kuwa na thamani sawa mbele zake. 

Ndege-jua (Sunbird)
Chukua Hatua

Funzo la Leo

Tambua uwezo mmoja ambao Mungu amekupa na tafuta namna ya kuutumia katika huduma au kuwasaidia wengine. 

Shiriki Tafakari

Shiriki ujumbe huu na rafiki au familia.

WhatsApp Facebook