“
Je! Wamwona mtu mwenye bidii katika kazi yake? Huyo atasimama mbele ya wafalme; Hatasimama mbele ya watu wasio na cheo.
Mithali 22:29
Ujumbe wa Leo
Ndege mfumaji hutengeneza kiota kwa kusuka nyasi na nyuzi kwa ustadi mkubwa. Kazi hiyo inahitaji muda, umakini na juhudi. Anatukumbusha kwamba kazi bora haitokei kwa bahati; mara nyingi hutokana na kujifunza, kufanya mazoezi na kuendelea hata tunapokutana na changamoto.
Chukua Hatua
Funzo la Leo
Fanya kazi yako kwa umakini na usikimbilie kumaliza tu; jitahidi kuifanya vizuri kadiri ya uwezo wako.
Ellen G. White
“There is untold value in industry.”
Child Guidance, p. 122. (dokumen.pub)