Tafakari zote
Tafakari ya Leo

Ndege-mvumo (Hummingbird)

20 Sep 2026
“
Lakini kila mtu ana karama yake mwenyewe itokayo kwa Mungu, huyu hivi, na huyu hivi.
1 Wakorintho 7:7

Ujumbe wa Leo

Ndege-mvumo ana uwezo wa kipekee wa kuelea hewani na hata kuruka nyuma. Hili hutukumbusha kwamba Mungu ameumba viumbe kwa uwezo tofauti, na pia amewapa wanadamu vipawa na majukumu tofauti. Hatupaswi kujilinganisha na wengine, bali kutumia kwa uaminifu kile Mungu alichotukabidhi. 

Ndege-mvumo (Hummingbird)
Chukua Hatua

Funzo la Leo

Tambua kipawa ambacho Mungu amekupa na kitumie leo kwa ajili ya mema na utukufu wake. 

Ellen G. White
“To every man God has given his work.”
This Day With God, p. 286.
Shiriki Tafakari

Shiriki ujumbe huu na rafiki au familia.

WhatsApp Facebook