Tafakari zote
Tafakari ya Leo

Ndege nyota (Starling)

26 Sep 2026
“
Tazama, jinsi ilivyo vema, na kupendeza, Ndugu wakae pamoja, kwa umoja.
Zaburi 133:1

Ujumbe wa Leo

Ndege nyota wanaporuka katika makundi makubwa huweza kubadili mwelekeo pamoja kwa mpangilio wa kuvutia. Hili hutukumbusha thamani ya umoja. Watu wanaposhirikiana kwa upendo, kuheshimiana na kuwa na kusudi moja jema, wanaweza kutimiza mengi kuliko kila mmoja anapofanya kazi peke yake.

Ndege nyota (Starling)
Chukua Hatua

Funzo la Leo

Jitahidi leo kujenga umoja kwa kushirikiana, kusikiliza wengine na kuepuka maneno au matendo yanayoleta migawanyiko. 

Shiriki Tafakari

Shiriki ujumbe huu na rafiki au familia.

WhatsApp Facebook