Tafakari zote
Tafakari ya Leo

Ndege wa bluu (Bluebird)

23 Sep 2026
“
Mbingu zauhubiri utukufu wa Mungu, Na anga laitangaza kazi ya mikono yake.
Zaburi 19:1

Ujumbe wa Leo

Manyoya yenye rangi ya bluu ya ndege huyu hutukumbusha uzuri mkubwa uliopo katika uumbaji. Tunapotazama rangi, maumbo na mpangilio wa vitu vya asili, tunaweza kuona ushahidi wa hekima na upendo wa Mungu. Uumbaji haupaswi kuishia kutuvutia tu, bali unapaswa kutuelekeza kwa Muumba wake. 

Ndege wa bluu (Bluebird)
Chukua Hatua

Funzo la Leo

Chukua muda leo kutazama uumbaji wa Mungu na umshukuru kwa hekima, uzuri na upendo unaoonekana katika kazi zake.

Ellen G. White
“Nature is full of lessons of the love of God.”
Counsels to Parents, Teachers, and Students, p. 188.
Shiriki Tafakari

Shiriki ujumbe huu na rafiki au familia.

WhatsApp Facebook