Tafakari zote
Tafakari ya Leo

Robini (Robin)

22 Sep 2026
“
Mwibaji asiibe tena; bali afadhali afanye juhudi, akitenda kazi iliyo nzuri kwa mikono yake mwenyewe, apate kuwa na kitu cha kumgawia mhitaji.
Waefeso 4:28

Ujumbe wa Leo

Robini hutafuta chakula kwa juhudi na pia hujulikana kwa wimbo wake. Anatukumbusha kwamba maisha yetu yanaweza kuunganisha kazi yenye bidii na huduma inayowaletea wengine baraka. Mungu hutuita tusitumie nguvu zetu kwa ajili yetu wenyewe tu, bali pia kwa kuwasaidia wengine. 

Robini (Robin)
Chukua Hatua

Funzo la Leo

Fanya kazi yako kwa uaminifu leo, na tafuta pia njia moja ya kumsaidia au kumtia moyo mtu mwingine. 

Ellen G. White
“All have their ministry.”
Education, p. 103
Shiriki Tafakari

Shiriki ujumbe huu na rafiki au familia.

WhatsApp Facebook