Tafakari zote
Tafakari ya Leo

Tai-mzoga (Vulture)

14 Sep 2026
“
Kwa kuwa katika yeye vitu vyote viliumbwa, vilivyo mbinguni na vilivyo juu ya nchi, vinavyoonekana na visivyoonekana.
Wakolosai 1:16

Ujumbe wa Leo

Tai-mzoga hula mizoga na hivyo kusaidia kuondoa mabaki ya wanyama waliokufa katika mazingira. Ingawa mara nyingi ndege huyu huonekana kuwa wa kawaida au asiyevutia, anafanya kazi muhimu katika kudumisha usafi na uwiano wa mazingira. 

Tai-mzoga (Vulture)
Chukua Hatua

Funzo la Leo

Kila kiumbe kina nafasi yake katika mfumo wa uumbaji. Hivyo, tusimdharau mtu au kiumbe kwa sababu ya mwonekano au kazi yake. Mungu amempa kila mmoja nafasi na kusudi la kutimiza kwa manufaa ya wengine. 

Ellen G. White
“The same law of service is written upon all things in nature.”
Education, p. 103.
Shiriki Tafakari

Shiriki ujumbe huu na rafiki au familia.

WhatsApp Facebook