“
Maana Bwana haangalii kama binadamu aangaliavyo; maana wanadamu huitazama sura ya nje, bali Bwana huutazama moyo.
1 Samweli 16:7
Ujumbe wa Leo
Tukan ana mdomo mkubwa unaoweza kuonekana mzito, lakini muundo wake humfanya kuwa mwepesi kuliko tunavyoweza kudhani. Hili hutukumbusha kwamba mwonekano wa nje unaweza kutupotosha. Mungu hatathmini thamani ya mtu kwa sura, mali au hadhi; anaangalia moyo.
Chukua Hatua
Funzo la Leo
Epuka kumhukumu mtu kwa mwonekano wake. Jitahidi kumfahamu kwa tabia na matendo yake.