Tafakari zote
Tafakari ya Leo

Turako (Turaco)

15 Oct 2026
“
Mungu akaona kila kitu alichokifanya, na tazama, ni chema sana.
Mwanzo 1:31

Ujumbe wa Leo

Turako ana manyoya yenye rangi nzuri na za kuvutia. Uzuri wake ni sehemu ndogo tu ya utofauti mkubwa unaopatikana katika ulimwengu wa asili. Tunapotazama uumbaji kwa makini, tunaweza kuona dalili za hekima, ubunifu na upendo wa Mungu aliyeumba kila kitu. 

Turako (Turaco)
Chukua Hatua

Funzo la Leo

Tazama kitu kimoja kizuri katika mazingira yako leo na kitumie kama sababu ya kumshukuru Mungu kwa wema na ubunifu wake. 

Ellen G. White
“Nature is full of lessons of the love of God.”
Counsels to Parents, Teachers, and Students, p. 188. (EGW Writings)
Shiriki Tafakari

Shiriki ujumbe huu na rafiki au familia.

WhatsApp Facebook